x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
ARGA06:30 89'
[A-7]Instituto1
1 - 1
Union Santa Fe[B-8] 
-1/41-1
USB06:35 83'
[A-6]Tampa Bay Rowdies
5 - 0
FC Tulsa[B-9] 
-1 1/44-0
USW06:35 82'
[4]Wash. Spirit Nữ
4 - 2
Angel City Nữ[9] 
4-2
USAA06:37 81'
[Dong-5]New York City
2 - 1
New York RB[Dong-3] 
+01-1
-06:37 83'
[Dong-2]Cincinnati
3 - 1
St. Louis City SC[Tay-9] 
-1/21-0
-06:37 77'
[Dong-15]New England1
0 - 2
Philadelphia Union[Dong-10] 
+00-1
-06:37 83'
[Dong-6]Toronto
5 - 1
CF Montreal[Dong-13] 
-1/23-0
-06:37 57'
[Dong-1]Inter Miami
0 - 0
D.C. Utd[Dong-8] 
-1 1/40-0
-06:37 85'
[Dong-4]Charlotte FC
0 - 0
LA Galaxy[Tay-4] 
-1/40-0
BRB07:00 58'
[3]SC Recife/PE1
1 - 0
Avai/SC[12] 
-1 1/41-0
BLVA07:00 64'
[D-3]Oriente Petrolero
1 - 0
Univ de Vinto[C-1] 
0-0
CHIB07:00 59'
[6]San Luis Qui.
1 - 1
Deportes Santa Cruz[8] 
-1/41-1
VENA07:00 61'
[2]Metropolitano
2 - 0
UCV FC[1] 
+02-0
MEXB07:00 62'
[3]Atlante
0 - 0
Cancun FC[6] 
-3/40-0
ARGB07:10 51'
[A-4]Estudiantes BsAs
2 - 0
Alvarado MDP[A-9] 
-1/22-0
COLA07:30HT
[8]Once Caldas
0 - 0
Santa Fe[2] 
+00-0
USAA07:37 41'
[Tay-2]Minnesota Utd
0 - 1
Portland Timbers[Tay-11] 
-3/4-
-07:37 41'
[Dong-14]Chicago Fire
0 - 1
Columbus Crew[Dong-7] 
+0-
-07:37 41'
[Tay-8]Houston Dynamo
0 - 0
Dallas[Tay-13] 
-3/4-
-07:37 41'
[Tay-6]Austin FC
2 - 1
Sporting Kansas[Tay-12] 
-1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
USW08:35
[1]Kansas City Nữ
vs
Racing Louisville Nữ[12] 
-
MEXA09:00
[1]Club America
vs
Chivas Guad.[6] 
-3/4-
CRCA09:00
[2]Herediano
vs
Alajuelense[3] 
-1/4-
USB09:05
[B-11]Oakland Roots
vs
Orange County SC[B-3] 
+0-
-09:35
[B-8]Phoenix Rising
vs
Miami FC[A-12] 
-1 1/4-
-09:35
[B-10]Las Vegas Lights
vs
Louisville City[A-2] 
+3/4-
USAA09:37
[Tay-14]San Jose EQ
vs
Orlando City[Dong-12] 
-1/4-
Các trận đã kết thúc
AUSVPL12:00FT
[12]Manningham Utd1
1 - 4
Oakleigh Cannons[3] 1
+20-2
NHATB12:00FT
[3]Yokohama FC
2 - 0
Shimizu S-Pulse[1] 
+01-0
-12:00FT
[6]JEF United Chiba
7 - 1
Ehime FC[12] 
-15-0
-12:00FT
[16]Montedio Yama.
0 - 2
Blaublitz Akita[10] 
+00-2
-12:00FT
[20]Thespa Kusatsu
0 - 1
Iwaki FC[4] 
+3/40-0
-12:00FT
[15]Tokushima Vortis
1 - 2
Roas. Kumamoto[17] 
+00-1
-12:00FT
[14]Mito Hollyhock
1 - 1
Oita Trinita[11] 
-1/40-1
NHAT312:00FT
[16]Nara Club
2 - 1
FC Gifu[11] 
+00-1
-12:00FT
[8]Nagano Parceiro
1 - 2
Zweigen Kan.[3] 
+01-1
-12:00FT
[20]Grulla Morioka
0 - 1
Yokohama SCC[13] 
+00-0
-12:00FT
[6]Kataller Toyama
2 - 0
FC Osaka[5] 
+01-0
-12:00FT
[18]Kamatamare San.
0 - 2
Omiya Ardija[1] 
+1/40-1
-12:00FT
[9]Matsumoto Yama.
1 - 1
Giravanz Kita.[15] 
-1/41-0
NHATW12:00FT
[6]Setagaya Sfida Nữ
4 - 0
Sperenza Osaka Nữ[10] 
2-0
HQ312:00FT
[16]Busan Transp.
2 - 1
Pocheon Citizen[12] 
+1/40-1
AUSSL12:30FT
[8]Adelaide Utd U21
0 - 2
Adelaide Raiders[5] 
-1/40-1
NHATB13:00FT
[18]Kagoshima
0 - 3
V-Varen Nagasaki[2] 
+1/20-1
NHATJFL13:00FT
[1]Kochi United SC
0 - 1
Rayluck Shiga[3] 
0-0
HQ313:00FT
[5]Changwon City
2 - 2
Siheung Citizen[3] 
2-2
-13:00FT
[10]Paju Citizen
1 - 1
Yangpyeong[11] 
0-0
-13:00FT
[6]Hwaseong FC
1 - 0
Ulsan Citizen[8] 
-3/40-0
AUSA13:30FT
[2]Wellington Phoenix
1 - 1
Melb. Victory[3] 
+00-0
NHATW13:30FT
[2]NGU Loverledge Nữ
0 - 0
Orca Kamogawa Nữ[5] 
-1/20-0
AUSBPL14:00FT
[7]Samford Rang.
7 - 2
Bayside Utd[11] 
3-1
AUSFWP14:00FT
[8]Armadale SC
3 - 0
Floreat Athena[2] 1
+02-0
-14:00FT
[11]Balcatta
0 - 3
Stirling Macedonia[7] 
+1/20-1
-14:00FT
[4]Western Knights
0 - 3
Fremantle City[3] 
-1/20-1
AUSQSL14:00FT
[8]Brisbane City
0 - 4
Olympic FC QLD[9] 
-1/20-4
AUSVPL14:00FT
[13]St Albans Saints
3 - 5
Port Melbourne[6] 
+1 1/42-4
NHATA14:00FT
[10]Avispa Fukuoka1
0 - 3
Cerezo Osaka[6] 
+00-2
HKGA14:00FT
[5]Southern District
0 - 3
Kitchee[2] 
+10-1
-14:00FT
[10]Resources Capital
1 - 1
Tai Po[3] 
+2 3/40-1
AUSNSW14:30FT
[12]Spirit FC
0 - 2
APIA Tigers[5] 
+1 1/20-1
AUSSL14:30FT
[2]Metro Stars
2 - 2
Adelaide Comets[4] 1
-1/22-1
HQA14:30FT
[10]Daejeon Hana Citizen
0 - 1
Incheon Utd[5] 
+1/40-0
HQB14:30FT
[12]Ansan Greeners
0 - 0
Chungbuk Cheongju[6] 
+1/40-0
CZEU1915:00FT
[14]Mlada Boleslav U19
1 - 1
Frydek Mistek U19[15] 
0-0
-15:00FT
[13]Slovan Liberec U19
2 - 2
Slavia Praha U19[3] 
1-0
AUSBPL15:00FT
[8]Taringa Rovers
4 - 4
Ipswich Knights[12] 
-3/42-1
-15:00FT
[9]North Lakes United
7 - 3
Souths Utd[10] 
+1/22-2
AUSQSL15:00FT
[12]Redlands Utd
0 - 4
Peninsula Power[4] 
+1 1/20-2
NHAT315:00FT
[2]Ryukyu
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki[19] 
-1/20-1
CZEU1915:15FT
[5]C. Budejovice U19
1 - 3
Vik. Plzen U19[4] 
0-1
AUSSL15:30FT
[10]Adelaide Olympic1
1 - 6
Adelaide City[11] 
+1/21-2
CZEU1916:00FT
[12]Zlin U19
2 - 2
Slovacko U19[8] 
0-2
-16:00FT
[10]Pardubice U19
1 - 0
Sigma Olomouc U19[9] 
0-0
-16:00FT
[7]Dukla Praha U19
4 - 0
Banik Ostrava U19[6] 
2-0
AUSFWP16:00FT
[10]Perth Glory U21
0 - 1
Perth RedStar[5] 
+3/40-0
AUSNSW16:00FT
[2]WS Wanderers U21
2 - 5
Marconi Stallions[4] 
-1/41-1
-16:00FT
[13]Hills Brumbies
0 - 2
Blacktown City[3] 
+1 3/40-0
-16:00FT
[10]St George Saints
3 - 1
Sutherland Sharks[15] 
-1/42-1
AUSQSL16:00FT
[2]Queensland Lion
1 - 1
Gold Coast Knights[1] 
+1/40-1
AUSVPL16:00FT
[5]Hume City
0 - 0
Dandenong Th.[11] 
-10-0
AUSNSW16:15FT
[11]Manly Utd1
2 - 1
Wollongong Wolves[8] 1
+3/41-0
-16:15FT
[7]St George City
2 - 1
Sydney Utd[6] 
-3/40-1
AUSSL16:30FT
[9]Croydon Kings
2 - 3
White City W.[7] 
1-0
MASL16:30FT
[1]Darul Takzim
3 - 1
Negeri Sembilan[12] 
-3 1/22-1
AUSA16:45FT
[1]Central Coast
0 - 0
Sydney FC[4] 
-1/40-0
BDNB17:00FT
[16]Feirense
1 - 1
Vilaverdense SC[17] 
-1/40-0
NHATA17:00FT
[17]Sagan Tosu1
0 - 2
Nagoya Grampus[4] 
+00-1
HQA17:00FT
[2]Gimcheon Sangmu
1 - 0
Jeju Utd[9] 
-1/20-0
HQB17:00FT
[4]Seoul E-Land
1 - 2
Jeonnam Dragons[2] 
-1/40-0
-17:00FT
[3]Suwon Bluewings1
0 - 1
Bucheon 1995[7] 
-3/40-0
SINA17:00FT
[4]Alb. Niigata (SIN)1
1 - 0
Hougang Utd[9] 
1-0
-17:00FT
[1]Lion City Sailors1
3 - 1
Young Lions[8] 
2-0
VNA17:00FT
[13]SL Nghệ An
2 - 1
Khánh Hòa[14] 
-1/20-1
VNB17:00FT
[1]SHB Đà Nẵng
3 - 0
Phú Thọ[11] 
1-0
EUW1718:00FT
[B-2]Ba Lan U17 Nữ
2 - 2
Pháp U17 Nữ[A-2] 
1-2
NGA18:00FT
[1]Din. Moscow
4 - 1
Krylya Sovetov[8] 
-1 1/41-1
CZEU1918:00FT
[11]Jihlava U19
3 - 0
MFk Karvina U19[16] 
1-0
TDB18:00FT
[8]Skovde
1 - 0
Ostersunds[15] 
+1/40-0
THAA18:00FT
[8]Prachuap FC
1 - 0
Chiangrai Utd[11] 
-11-0
-18:00FT
[4]Muang Thong Utd
6 - 0
Chonburi[15] 1
-1/21-0
VNA18:00FT
[3]Bình Định
1 - 1
Hải Phòng[7] 
-1/40-1
DUC318:30FT
[1]SSV Ulm
4 - 2
Verl[12] 
-3/41-0
-18:30FT
[20]Freiburg II
1 - 0
Vik.Koln[13] 
+01-0
-18:30FT
[3]Jahn Regensburg
0 - 1
Saarbrucken[5] 
-1/20-1
-18:30FT
[2]Preussen Munster
2 - 0
Unterhaching[9] 
-1 1/42-0
-18:30FT
[15]Munchen 1860
0 - 2
A.Bielefeld[14] 
-1/40-1
-18:30FT
[8]Sandhausen
1 - 1
Ingolstadt[10] 
+01-0
-18:30FT
[19]Lubeck
3 - 3
Essen[7] 
+1/22-2
-18:30FT
[17]Hallescher
1 - 1
B.Dortmund II[11] 
-1/41-1
-18:30FT
[6]Erzgebirge Aue
2 - 0
Waldhof Man.[16] 
-1/41-0
-18:30FT
[4]Dynamo Dresden
4 - 0
Duisburg[18] 
-1 3/43-0
SCOA18:30FT
[9]Dundee
1 - 1
Kilmarnock[4] 1
-1/41-1
-18:30FT
[1]Celtic
3 - 2
St. Mirren[6] 
-2 1/42-2
-18:30FT
[3]Hearts
3 - 3
Rangers[2] 
+3/41-0
ESTA18:30FT
[5]Tammeka Tartu
1 - 2
Paide Linname.[2] 
+3/41-1
CZEU1918:30FT
[2]Brno U19
1 - 2
Sparta Praha U19[1] 
1-2
THAA18:30FT
[16]Trat FC
2 - 2
Lamphun Warrior[12] 
+1/41-1
TQA18:35FT
[11]Qingdao West Coast
3 - 5
Shanghai Port[2] 
+2 1/21-3
DEN318:45FT
[9]FA 2000
2 - 1
Fremad Amager[6] 
+01-1
TBNB19:00FT
[21]Andorra FC
1 - 0
Burgos CF[10] 
-1/40-0
DUC4BA19:00FT
[3]Nurnberg II
4 - 0
Schalding Hein.[17] 
-1 1/22-0
-19:00FT
[16]Buchbach
5 - 2
TSV Aubstadt[4] 
+02-1
-19:00FT
[1]Wurzburger
4 - 0
DJK Vilzing[2] 
-1 1/43-0
-19:00FT
[14]V. Aschaffenburg
4 - 4
Ansbach[13] 
-1/21-2
-19:00FT
[15]Ein.Bamberg
2 - 1
Bayern Munich II[6] 
+1/20-0
-19:00FT
[11]Schweinfurt
3 - 1
SpVgg Bayreuth[12] 
+02-0
-19:00FT
[9]Wacker Burghausen
4 - 1
Augsburg II[7] 
+03-0
DUC4N19:00FT
[1]Stuttgart II
2 - 0
Hoffenheim II[3] 
-1/41-0
-19:00FT
[18]Koblenz
1 - 3
Mainz II[8] 
+11-1
-19:00FT
[5]Homburg
3 - 0
Stuttgart Kickers[2] 
+1/21-0
-19:00FT
[14]Astoria Walldorf
0 - 0
Ein.Frankfurt II[6] 
+1/40-0
-19:00FT
[17]TSG Balingen
4 - 3
Hessen Kassel[10] 
+3/43-0
-19:00FT
[4]SGV Freiberg
3 - 1
Aalen[15] 
-3/43-0
-19:00FT
[9]FSV Frankfurt
4 - 0
Barockstadt FL[7] 
-1/42-0
-19:00FT
[13]Bahlinger
2 - 2
TSV Schott Mainz[16] 
-1/21-2
-19:00FT
[11]Offenbach
0 - 3
TSV Steinbach[12] 
-1/20-2
DUC4T19:00FT
[8]Rodinghausen
1 - 0
Fortuna Koln[4] 
-1/41-0
-19:00FT
[13]M.gladbach II
3 - 3
FC Bocholt[2] 
+01-1
-19:00FT
[6]FC Koln II
3 - 2
Fort.Dusseldorf II[11] 
-1/22-0
-19:00FT
[3]Wuppertaler
1 - 1
FC Duren[9] 
0-1
-19:00FT
[10]Wiedenbruck
1 - 1
Lippstadt[15] 
-1/21-1
-19:00FT
[17]Wegberg-Beeck
1 - 2
Gutersloh[12] 
+1/20-1
-19:00FT
[14]Paderborn 07 II
1 - 1
Oberhausen[7] 
+00-0
-19:00FT
[1]A.Aachen
2 - 0
Velbert[16] 1
-1 1/21-0
NGB19:00FT
[14]Chernomorets N.
0 - 2
Yenisey[6] 
-1/20-2
GEOA19:00FT
[6]Samgurali Tskh.
4 - 0
Samtredia[10] 
-1 1/44-0
KAZA19:00FT
[8]Atyrau
1 - 0
Astana[7] 
+1/41-0
FINB19:00FT
[3]TPS Turku1
1 - 4
KTP Kotka[1] 
+01-2
FIN319:00FT
RoPS Rovaniemi
4 - 2
Vaajakoski 
-12-0
DEN319:00FT
[2]Aarhus Fremad
2 - 0
Esbjerg FB[1] 
+1/40-0
-19:00FT
[11]Brabrand IF
2 - 1
Skive IK[8] 
+1/42-1
IDNA19:00FT
[2]Persib Bandung
3 - 0
Bali United Pusam[3] 
-3/42-0
THAA19:00FT
[7]Uthai Thani FC
0 - 2
Buriram Utd[1] 
+10-0
MASL19:15FT
[7]Selangor FA
1 - 0
Kedah FA[6] 
-10-0
VNA19:15FT
[9]Viettel
2 - 1
Nam Định[1] 
+1/40-1
UKRA19:30FT
[2]Dinamo Kiev
3 - 1
Kryvbas[3] 
-1 1/22-1
AZEA20:00FT
[9]Kapaz
0 - 1
Zire IK[3] 
+10-0
-20:00FT
[7]Səbail FK
0 - 3
Neftchi Baku[2] 
+3/40-0
-20:00FT
[4]Sabah FK
2 - 0
Sumqayit[5] 
-1/41-0
POLA20:00FT
[16]Korona Kielce
2 - 0
Ruch Chorzow[17] 
-3/41-0
POLB20:00FT
[18]Zaglebie Sosno
1 - 2
Miedz Legnica[10] 
+1/20-0
BLRA20:00FT
[12]Naftan Novo.
2 - 1
Dnepr Mogilev[13] 
0-0
LITA20:00FT
[10]TransINVEST
1 - 3
Siauliai[6] 
0-2
FINB20:00FT
[2]JIPPO
2 - 0
KaPa[7] 
-3/40-0
FIN320:00FT
EPS Espoo
2 - 0
Jazz 
+1/42-0
-20:00FT
KPV Kokkola
1 - 0
KuPS Akatemia 
-20-0
SLOA20:00FT
[7]Mura
1 - 2
NK Rogaska[8] 
+1/20-2
-20:00FT
[10]Aluminij
1 - 3
Domzale[6] 1
-10-3
-20:00FT
[9]NK Radomlje
1 - 1
NK Celje[1] 
+01-0
TDB20:00FT
[6]Oddevold
1 - 1
Brage[2] 
+00-0
-20:00FT
[5]Degerfors IF
4 - 1
Orgryte[14] 
-1/41-0
MASL20:00FT
[13]Perak FA
2 - 3
PDRM FA[5] 
+1/21-1
NPA20:00FT
[5]SuperSport Utd
2 - 0
Moroka Swallows[12] 
-1/22-0
-20:00FT
[13]Golden Arrows
1 - 1
Cape Town Spurs[16] 
-1/40-1
-20:00FT
[3]Stellenbosch FC
0 - 1
Mamelodi Sun.[1] 
+1/20-0
-20:00FT
[4]TS Galaxy
1 - 0
Orlando Pirates[2] 
+1/20-0
-20:00FT
[15]Royal AM
0 - 0
Chippa Utd[11] 
-1/40-0
-20:00FT
[6]Sekhukhune Utd
0 - 1
Amazulu[8] 
-1/40-1
-20:00FT
[9]Kaizer Chiefs
0 - 0
Polokwane[10] 
-1/20-0
DUA20:30FT
[7]Hoffenheim
4 - 2
Bayern Munich[3] 
+1/21-2
-20:30FT
[15]Union Berlin
2 - 1
Freiburg[10] 
-1/20-0
-20:30FT
[8]Heidenheim
4 - 1
FC Koln[17] 
-1/43-0
-20:30FT
[9]Wer.Bremen
4 - 1
Bochum[16] 
-1/41-0
-20:30FT
[5]B.Dortmund
4 - 0
Darmstadt[18] 
-2 1/22-0
-20:30FT
[6]Ein.Frankfurt
2 - 2
Leipzig[4] 
-1/40-1
-20:30FT
[1]B.Leverkusen
2 - 1
Augsburg[11] 
-22-0
-20:30FT
[2]Stuttgart
4 - 0
M.gladbach[14] 
-22-0
-20:30FT
[12]Wolfsburg
1 - 3
Mainz[13] 
+1/41-1
DUC4B20:30FT
[15]Weiche Flensburg1
0 - 2
Ein. Norderstedt[12] 
-1/40-0
-20:30FT
[8]Havelse
1 - 2
Drochtersen/Assel[4] 
+01-0
-20:30FT
[16]Eimsbutteler
0 - 2
SSV Jeddeloh[14] 
+3/40-1
-20:30FT
[2]Meppen
3 - 1
Teutonia Ottensen[9] 
-11-1
-20:30FT
[3]Phonix Lubeck
3 - 4
Bremer SV[11] 
-11-2
-20:30FT
[10]TuS BW Lohne
0 - 2
Oldenburg 1897[5] 
+1/20-1
-20:30FT
[17]FC Kilia Kiel
3 - 3
Holstein Kiel II[6] 
2-1
NGA20:30FT
[4]Lok. Moscow
2 - 0
Fakel[12] 
-1/21-0
WALA20:45FT
[6]Caernarfon Town
3 - 1
Penybont[8] 
-1/23-0
ESTA21:00FT
[9]Trans Narva2
1 - 3
Flora Tallinn[4] 
+10-0
ICEB21:00FT
[8]Leiknir Rey.
1 - 0
IR Reykjavik[5] 
+1/41-0
-21:00FT
[11]Trottur Rey.
0 - 1
UMF Njardvik[1] 
+00-0
KAZA21:00FT
[1]Aktobe
0 - 0
Ordabasy[4] 
-1/40-0
FIN321:00FT
VIFK Vaasa
0 - 5
HJK Klubi 04 
+10-0
SRBA21:00FT
[10]Radnicki Nis
1 - 2
Javor Ivanjica[13] 
0-0
-21:00FT
[11]IMT Novi Beograd
2 - 1
FK Vozdovac[15] 
1-1
-21:00FT
[14]Zeleznicar Pancevo
3 - 1
FK Novi Pazar[9] 1
-1 1/21-1
TD321:00FT
Eskilsminne IF
0 - 3
Torslanda 
-1/20-1
-21:00FT
Oskarshamns AIK
1 - 1
Angelholms 
+01-0
-21:00FT
Taby IS
1 - 4
Orebro Syrianska 
-1/40-2
-21:00FT
Falkenbergs
5 - 0
Torns IF 
-1 3/44-0
-21:00FT
Karlstad BK
2 - 1
IFK Stocksund 
-1/40-1
UZBA21:00FT
[8]Qyzylqum1
2 - 4
Olympic FK[11] 
1-0
-21:00FT
[2]Andijan
1 - 1
Metallurg Bekabad[13] 
0-0
TBNB21:15FT
[1]Leganes
2 - 1
Sporting Gijon[7] 
-1/21-0
-21:15FT
[17]Huesca
0 - 3
Racing Santander[4] 
+00-1
BDNA21:30FT
[10]SC Farense
1 - 3
Portimonense[16] 1
+1/40-2
-21:30FT
[14]CD Estrela
1 - 0
Gil Vicente[12] 
-3/41-0
-21:30FT
[7]Arouca
1 - 3
Vitoria Guimaraes[5] 
+1/41-0
-21:30FT
[15]Boavista
2 - 2
Vizela[17] 
-1/20-1
HLB21:30FT
[4]Dordrecht 90
0 - 1
Emmen[7] 
-3/40-0
BULA21:45FT
[2]Cska Sofia
2 - 2
Krumovgrad[7] 
-1 1/41-1
EUW1722:00FT
[A-1]Anh U17 Nữ
0 - 4
T.B.Nha U17 Nữ[B-1] 
0-2
GHW22:00FT
B.D.Nha U16 Nữ
3 - 2
Pháp U16 Nữ 
2-1
TBN322:00FT
[A1-10]Real Sociedad B
1 - 1
Deportivo[A1-1] 
+1/40-0
BLRA22:00FT
[16]FK Minsk
1 - 2
Vitebsk[6] 
+1/40-0
CROA22:00FT
[10]Rudes Zagreb
3 - 3
Lok. Zagreb[5] 
+1 1/20-3
ISRA22:00FT
[13]Ashdod
3 - 1
Hapoel Jerusalem[7] 1
-1/40-0
-22:00FT
[11]Hapoel Hadera
0 - 1
Hapoel Tel Aviv[12] 
-1/40-1
LITA22:00FT
[9]FK Panevezys
0 - 2
Hegelmann Litauen[3] 
+00-0
SVKA22:00FT
[3]Spartak Trnava
5 - 0
Zelez. Podbrezova[7] 
-1 1/41-0
-22:00FT
[1]Slo. Bratislava
5 - 1
Ruzomberok[8] 
-1 1/23-1
-22:00FT
[2]MSK Zilina
2 - 3
Dunajska Stred[4] 
+01-0
-22:00FT
[12]Zlate Moravce
2 - 2
Trencin[6] 
+11-0
-22:00FT
[10]FC Kosice
2 - 0
Zemplin Michalovce[11] 
-1/41-0
-22:00FT
[5]Dukla BB
2 - 2
Skalica[9] 
-1/21-0
CZEA22:00FT
[5]Mlada Boleslav
0 - 5
Sparta Praha[1] 
+1 1/40-3
-22:00FT
[6]Slovacko
1 - 2
Slavia Praha[2] 
+1 1/40-0
-22:00FT
[3]Vik.Plzen
1 - 1
Banik Ostrava[4] 
-3/40-0
AUTA22:00FT
[10]Blau Weiss Linz
1 - 2
Austria Wien[7] 
+1/40-1
-22:00FT
[9]SCR Altach
2 - 2
Aust Lustenau[12] 
-3/41-1
-22:00FT
[8]Wolfsberger AC
3 - 1
WSG Swarovski Tirol[11] 2
-1/40-1
DENB22:00FT
[9]AC Horsens
1 - 1
B93 Kobenhavn[8] 
-3/41-1
ANHL122:15FT
[3]Bolton
0 - 2
Oxford Utd[5] 
-1/20-2
POLA22:30FT
[2]Slask Wroclaw
2 - 0
Radomiak Radom[12] 1
-3/41-0
POLB22:30FT
[3]Katowice
5 - 2
Wisla Krakow[8] 1
-1/42-1
URUA22:30FT
[15]CA Fenix
1 - 0
CA Progreso[3] 
+00-0
HUNA22:45FT
[4]MOL Fehervar FC
0 - 0
Diosgyori[6] 
-3/40-0
-22:45FT
[3]Puskas Akademia
4 - 1
Debreceni[5] 1
-1 1/42-1
-22:45FT
[2]Paksi
2 - 1
Kisvarda FC[11] 
-1 1/41-0
ITA23:00FT
[13]Lecce
0 - 2
Atalanta[5] 
+1/20-0
PH323:00FT
[14]GOAL FC
1 - 1
Orleans[10] 
-1/41-0
-23:00FT
[15]Avranches1
1 - 3
Niort[3] 1
+10-1
-23:00FT
[7]Rouen1
0 - 5
Dijon[4] 
+00-2
-23:00FT
[13]Villefranche
2 - 1
Nancy[6] 
-1/20-0
-23:00FT
[2]FC Martigues
1 - 0
Nimes[11] 
-11-0
-23:00FT
[1]Red Star 93
4 - 2
Epinal[17] 1
-1 1/43-2
-23:00FT
[12]Chateauroux
1 - 2
SO Cholet[18] 
-3/41-1
-23:00FT
[5]Le Mans
2 - 1
Marignane[16] 
-3/40-0
-23:00FT
[8]Sochaux
1 - 1
Versailles[9] 
-1/41-0
NGA23:00FT
[16]FK Sochi
2 - 3
Krasnodar[2] 
+1/21-1
NGB23:00FT
[1]Dyn. Makhachkala
2 - 0
Rodina Moscow[4] 1
-1/40-0
ESTA23:00FT
[3]Nomme Kalju
3 - 0
Kuressaare[7] 
2-0
GEOA23:00FT
[1]Dila Gori
2 - 1
Dinamo Tbilisi[5] 2
0-1
KAZA23:00FT
[9]Kaisar Kyzylorda
1 - 0
FC Zhenis[12] 
-1/21-0
LUXA23:00FT
[3]Dudelange
0 - 2
Progres Niedercorn[4] 
0-2
-23:00FT
[9]Mondorf-les.
6 - 0
Fola Esch[15] 
3-0
-23:00FT
[5]UNA Strassen
1 - 0
Mondercange[12] 
1-0
-23:00FT
[1]Differdange
1 - 1
Wiltz[11] 
0-0
-23:00FT
[13]Kaerjeng 97
1 - 4
Racing Union[10] 
1-3
-23:00FT
[14]Marisca Miersch
1 - 4
UT Petange[8] 
1-1
-23:00FT
[16]Schifflingen
1 - 4
Swift Hesperange[2] 
1-1
-23:00FT
[6]Jeunesse Esch1
0 - 2
Victoria Rosport[7] 
0-0
SRBA23:00FT
[16]Radnik Surdulica
0 - 0
Spartak Subotica[7] 
+1/40-0
TNKA23:00FT
[11]Kayserispor1
2 - 2
Konyaspor[15] 
+01-1
-23:00FT
[16]Ankaragucu
0 - 0
Pendikspor[19] 
-1/20-0
-23:00FT
[9]Rizespor
0 - 0
Kasimpasa[6] 
-1/40-0
-23:00FT
[4]Istanbul BB
0 - 1
Trabzonspor[3] 
-1/40-1
-23:00FT
[14]Gaziantep B.B
3 - 1
Fatih Karagumruk[18] 1
+00-0
-23:00FT
[13]Samsunspor
1 - 1
Alanyaspor[7] 
-1/40-1
-23:00FT
[5]Besiktas
2 - 2
Hatayspor[17] 
-10-1
TSA23:00FT
[11]Grasshoppers
0 - 1
Basel[8] 
-1/40-0
-23:00FT
[12]Stade L. Ouchy
0 - 4
Lausanne Sports[10] 
+1 1/40-3
-23:00FT
[9]Yverdon
3 - 1
Luzern[6] 
+1/41-0
QATC23:00FT
Al Duhail SC
0 - 1
Al Sadd 
+3/40-0
CHIB23:00FT
[1]La Serena
3 - 0
U. San Felipe[16] 1
3-0
BIA23:15FT
[13]Westerlo
0 - 2
KV Mechelen[8] 
-1/40-1
KSAA23:20FT
[4]Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Shabab (KSA)[6] 
+00-0
-23:20FT
[18]Hazm
1 - 1
Al Riyadh[14] 
+00-0
SCOB23:30FT
[9]Inverness C.T.
2 - 3
Hamilton[11] 
-1/41-3
ICEB23:30FT
[6]Dalvik/Reynir
0 - 0
Fjolnir[2] 
+3/40-0
CHIA23:30FT
[6]Everton CD1
1 - 0
Dep. Copiapo[15] 
-11-0
TBN300:00FT
[A2-15]Atl. Sanluqueno
0 - 1
San Fernando[A2-16] 
-1/40-0
-00:00FT
[A1-16]Sestao
1 - 1
SD Tarazona[A1-12] 
-1/21-0
-00:00FT
[A2-12]Algeciras
1 - 1
Castellon[A2-1] 
+1/40-0
-00:00FT
[A2-19]Granada II
2 - 1
Recreativo Huelva[A2-6] 
+3/40-1
-00:00FT
[A1-18]Cornella
1 - 2
Cultural Leonesa[A1-6] 
+1/41-2
-00:00FT
[A2-17]Linares Deportivo
1 - 0
Alcoyano[A2-11] 
-1/20-0
-00:00FT
[A1-20]Rayo Majada.
0 - 0
Salamanca[A1-7] 
+1/40-0
-00:00FT
[A2-3]UD Ibiza1
1 - 1
Cordoba[A2-2] 
-1/41-1
-00:00FT
[A2-13]CF Intercity
0 - 1
Real Madrid B[A2-9] 
+1/40-1
-00:00FT
[A1-8]CD Arenteiro
1 - 1
Celta Vigo II[A1-4] 
+1/40-1
-00:00FT
[A2-18]UD Melilla
2 - 0
Atl. Baleares[A2-20] 
-3/41-0
-00:00FT
[A1-2]Barcelona B
1 - 2
Gimnastic T.[A1-3] 
-1/40-1
-00:00FT
[A1-17]Teruel
2 - 3
Osasuna B[A1-11] 
-1/41-0
-00:00FT
[A1-15]Sabadell
1 - 0
SD Ponferradina[A1-5] 1
-1/40-0
-00:00FT
[A2-5]Ceuta
4 - 0
Atletico Madrid B[A2-10] 
-11-0
-00:00FT
[A1-19]SD Logrones1
2 - 1
Lugo[A1-9] 1
+1/42-1
-00:00FT
[A2-4]Malaga
3 - 0
Antequera CF[A2-8] 1
-3/42-0
-00:00FT
[A2-7]Murcia
1 - 1
Merida[A2-14] 
-1 1/40-0
-00:00FT
[A1-13]Real Union
2 - 1
Fuenlabrada[A1-14] 
-1/41-1
BDNA00:00FT
[6]Moreirense
2 - 1
Estoril[13] 
-1/41-0
-00:00FT
[1]Sporting Lisbon
3 - 0
Chaves[18] 1
-32-0
MDVA00:00FT
[2]Sheriff Tiraspol
2 - 1
FC Balti[5] 
1-0
-00:00FT
[1]Petrocub
4 - 1
Zimbru[3] 
1-0
-00:00FT
[4]Milsami
1 - 1
Dacia Buiucani[6] 
1-0
MNEA00:00FT
[9]Jedinstvo
4 - 2
OFK Petrovac[6] 
2-2
-00:00FT
[5]FK Jerezo
2 - 1
Rudar[10] 
1-0
-00:00FT
[7]Arsenal Tivat
3 - 1
Mladost Donja[8] 
1-0
-00:00FT
[4]Sutjeska
0 - 1
Decic Tuzi[1] 1
0-1
-00:00FT
[2]Buducnost
0 - 1
Mornar Bar[3] 
0-0
CYPC00:00FT
Omonia Nicosia1
0 - 3
Pafos FC 
-1/40-3
CROA00:10FT
[9]Slaven Belupo1
2 - 3
Dinamo Zagreb[1] 
+11-0
BULA00:15FT
[4]Lok. Plovdiv
1 - 2
Levski Sofia[5] 
+01-2
ISRA00:30FT
[5]Maccabi Bnei Raina
0 - 1
Hapoel Haifa[4] 
+00-1
-00:30FT
[1]Maccabi TA
3 - 0
Hap. Beer Sheva[3] 1
-12-0
-00:30FT
[6]Bnei Sakhnin1
1 - 2
Maccabi Haifa[2] 
+1 1/40-0
USAA00:52FT
[Dong-9]Nashville FC
1 - 1
Atlanta United[Dong-11] 
-1/21-0
HLB01:00FT
[5]ADO Den Haag1
2 - 2
De Graafschap[6] 
-1/22-0
POLA01:00FT
[9]Piast Gliwice
1 - 1
Jagiellonia[1] 
+1/40-0
POLB01:00FT
[5]Gornik Leczna
1 - 3
Stal Rzeszow[11] 
-1/20-1
BLRA01:00FT
[7]Gomel
0 - 0
Torpedo Zhodino[2] 
0-0
RMNA01:00FT
[4]Universitatea Craiova
3 - 2
Sepsi OSK[5] 
-10-1
-01:00FT
[3]CFR Cluj
5 - 1
Farul Constanta[6] 
-1 1/44-0
KSAA01:00FT
[3]Al Ahli (KSA)
5 - 1
Abha[16] 
-2 1/42-0
ECUA01:00FT
[16]Libertad (ECU)
0 - 2
Nacional Quito[8] 
+00-1
URUA01:00FT
[9]CA River Plate (URU)
0 - 2
Rampla Juniors[13] 
-1/40-2
ITB01:30FT
[5]Catanzaro
2 - 2
Brescia[8] 
-1/41-1
ITA301:30FT
[B-3]Carrarese
1 - 2
Perugia[B-4] 
-1/41-1
-01:30FT
[C-4]Benevento
2 - 1
Triestina[A-4] 
-1/42-1
-01:30FT
[C-5]Casertana
1 - 3
Juventus U23[B-7] 
-1/20-1
-01:30FT
[C-13]Catania
0 - 1
Atalanta U23[A-5] 
-1/40-0
-01:30FT
[A-3]Vicenza
0 - 0
Taranto[C-3] 
-1/20-0
IREB01:30FT
[9]Longford Town
1 - 1
Athlone[4] 
+1/40-0
ARGA01:30FT
[A-14]Ind.Rivadavia
0 - 0
Godoy Cruz[B-2] 
+1/40-0
ARGB01:30FT
[A-16]Talleres (RdE)
0 - 0
CA Guemes[A-17] 
-1/40-0
-01:30FT
[A-6]CA San Miguel
2 - 1
Deportivo Maipu[A-10] 
-1/20-0
ITA01:45FT
[9]Torino
3 - 1
AC Milan[2] 
+02-0
BIA01:45FT
[10]Standard Liege
1 - 4
Gent[5] 
+3/41-1
CAFCL02:00FT
[Bang C-2]Esperanse ST
0 - 0
Ahly Cairo[Bang D-1] 
+00-0
TBNA02:00FT
[10]Alaves
1 - 0
Getafe[11] 
-1/21-0
TBNB02:00FT
[15]Eldense
0 - 0
Levante[9] 
+00-0
-02:00FT
[12]Tenerife
0 - 1
Amorebieta[19] 
-1/40-0
BLVA02:00FT
[D-2]Gua. Villarroel SJ1
2 - 2
Inde. Petrolero[C-2] 
-3/41-2
CHIA02:00FT
[11]Cobreloa
2 - 2
Iquique[2] 
+00-2
CHIB02:00FT
[15]Temuco1
0 - 1
Barnechea[4] 
0-0
PARA02:00FT
[3]Olimpia Asuncion
2 - 1
Guarani CA[6] 
-1/40-1
BDNA02:30FT
[4]Braga1
0 - 1
Porto[3] 
+1/40-0
PERA03:00FT
[1]Sporting Cristal
5 - 1
DU Comercio[18] 
-24-1
VENA03:00FT
[6]Dep.Guaira
2 - 1
Inter de Barinas[8] 
0-0
CNDA03:00FT
[7]Forge FC
1 - 2
Vancouver FC[5] 
-10-2
BRB03:30FT
[15]Amazonas/AM1
1 - 1
Paysandu/PA[16] 1
-1/41-1
ECUA03:30FT
[5]Emelec
0 - 1
Macara[7] 
-3/40-1
ARGA04:00FT
[A-1]River Plate
3 - 0
Belgrano[B-11] 
-1 1/21-0
URUA04:00FT
[4]Defensor SC
0 - 2
CA Penarol[1] 
+1/40-1
BRB04:30FT
[1]Goias/GO
4 - 0
Botafogo/SP[18] 
-3/42-0
BLVA04:30FT
[B-2]Nacional Potosi1
1 - 0
Real Santa Cruz[A-4] 
-1 3/41-0
CHIA04:30FT
[1]Univ. de Chile
1 - 2
Univ. Catolica(CHL)[3] 
1-1
PARA04:30FT
[8]Tacuary FBC
0 - 0
Libertad[1] 
+3/40-0
ARGB05:00FT
[A-1]Quilmes
2 - 1
Gimnasia Jujuy[A-7] 
-1/21-1
COLA05:15FT
[7]La Equidad
2 - 3
Deportes Tolima[1] 
-1/42-0
ARGA06:00FT
[B-3]Defensa YJ
1 - 1
Gimnasia LP[A-8] 
-1/40-1
ECUA06:00FT
[1]Independiente JT
1 - 1
LDU Quito[3] 
-1/41-1
PERA06:00FT
[3]Melgar
4 - 1
Sport Huancayo[11] 
2-0
CNDA06:00FT
[2]Cavalry FC
2 - 2
York United FC[4] 
1-0
USB06:05FT
[A-4]Indy Eleven
4 - 1
Hartford Athletic[A-11] 
-12-0
-06:05FT
[A-9]Loudoun United
3 - 0
Monterey Bay FC[B-4] 1
-1/41-0
-06:05FT
[A-7]Pittsburgh R.
1 - 1
North Carolina[A-8] 
-1/21-0
AUSBPL13:00Hoãn
[2]Magic United
vs
Maroochydore Swans[6] 
-
AUSQSL15:30Hoãn
[5]Gold Coast Utd
vs
Wynnum Wolves[3] 
-
KAZA17:00Hoãn
[14]FK Aksu
vs
Turan (KAZ)[11] 
-
DEN319:00Hoãn
[3]Roskilde
vs
Middelfart[4] 
-
ICEB21:00Hoãn
[9]UMF Grindavik
vs
Grotta[4] 
-
BRAA02:00Hoãn
[14]Criciuma/SC
vs
Palmeiras/SP[9] 
-
-02:00Hoãn
[18]Vitoria/BA
vs
Atletico/GO[19] 
-
-02:00Hoãn
[11]Fortaleza/CE
vs
Athletico/PR[1] 
-
-02:00Hoãn
[13]Vasco DG/RJ
vs
Flamengo/RJ[3] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo