x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
GHQG02:00
Trinidad & T.
vs
Jamaica 
-
TBNA03:00 79'
[5]Athletic Bilbao
0 - 0
Barcelona[3] 
+1/40-0
TBNB03:00 82'
[1]Leganes
0 - 2
Eibar[3] 1
+00-2
ARGA03:00 86'
[B-5]Defensa YJ
0 - 4
Lanus[B-4] 
-1/40-1
-03:00 82'
[B-1]Godoy Cruz
1 - 2
Estudiantes LP[B-2] 
0-2
ARGB03:00 79'
[B-3]Aldosivi
0 - 0
Almirante Brown[B-19] 
-1/20-0
-03:00 86'
[A-15]Guillermo
1 - 0
Deportivo Maipu[A-20] 
+00-0
-03:00 83'
[B-9]Deportivo Moron
1 - 2
San Telmo[B-11] 
-1/21-2
-03:00 85'
[B-10]Temperley
1 - 1
Chaco For Ever[B-17] 
-1/20-1
-03:00 82'
[B-4]Gimnasia y Tiro1
1 - 0
Defensores Unidos[B-13] 
-3/40-0
-03:00 83'
[B-5]CA Mitre Salta
0 - 0
Atletico Atlanta[B-7] 
-1/20-0
-03:00 85'
[A-7]Chacarita Jrs
0 - 1
Talleres (RdE)[A-13] 
0-0
-03:00 82'
[A-12]Arsenal Sarandi
1 - 0
CA San Miguel[A-9] 
-1/40-0
BRASP03:00 82'
[B-2]Ponte Preta/SP
1 - 1
Novorizontino/SP[D-2] 
+1/40-1
PERA03:00 75'
[13]CD Los Chankas
1 - 0
Sport Boys[11] 1
-11-0
URUA03:00 85'
[11]Liverpool P. (URU)
1 - 2
Dep. Maldonado[10] 
-1/21-2
VENA03:00 78'
[6]Caracas
0 - 0
Dep.Tachira[3] 
-1/40-0
BDNA03:30 51'
[3]Porto
2 - 0
Benfica[2] 
-1/42-0
COLB03:30 50'
Real Cartagena
1 - 0
Boca Juniors Cali 
-11-0
-03:30 54'
Atletico1
0 - 1
Atletico Huila 
0-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
ECUA03:30 51'
[16]Tecnico Uni.
1 - 0
Cumbaya FC[3] 1
-1 1/41-0
BRASP04:00 44'
[C-1]Bragantino/SP
1 - 0
Santos/SP[A-1] 
-1/4-
CHIA04:00 42'
[9]Colo Colo
0 - 0
Huachipato[15] 
-3/4-
CHIB04:00 40'
[7]Rangers Talca
1 - 0
Antofagasta[11] 
+0-
COLA04:00 44'
[10]Atl. Bucaramanga
2 - 0
Patriotas[19] 
-3/4-
PARA04:00 45'
[8]General Caballero
1 - 1
Sportivo Trinidense[12] 
-1/2-
BRARJ04:10 34'
[10]Volta Redonda/RJ
0 - 0
Nova Iguacu/RJ[3] 
-1/4-
-04:10 32'
[6]Boavista/RJ
0 - 0
Bangu/RJ[11] 
-1/2-
-04:10 33'
[5]Vasco DG/RJ
1 - 0
Portuguesa/RJ[7] 
-1 1/4-
BRAPR04:30 15'
[8]Azuriz FC/PR
0 - 0
Operario/PR[4] 
+1/4-
BLVA04:30 09'
[C-2]Univ de Vinto
1 - 0
Inde. Petrolero[C-3] 
-
CCFW05:00
[A-1]Mexico Nữ
vs
Paraguay Nữ[C-2] 
-2-
ARGB05:00
[A-2]San Martin SJ
vs
Ferro Carril Oeste[A-16] 
-1/2-
CRCA05:00
[6]Dep. Saprissa
vs
San Carlos[2] 
-1-
ARGA05:15
[B-8]Boca Juniors
vs
Belgrano[B-11] 
-3/4-
ARGB06:00
[A-17]Patronato Parana
vs
Racing Cordoba[A-18] 
-1/4-
BRASP06:00
[D-1]Sao Paulo/SP
vs
Palmeiras/SP[B-1] 
+0-
ECUA06:00
[1]Barcelona SC
vs
Imbabura[7] 
-
URUA06:00
[15]Rampla Juniors
vs
CA Penarol[3] 
+1-
VENA06:00
[4]Puerto Cabello
vs
Rayo Zuliano[12] 
-3/4-
COLA06:10
[15]Inde.Medellin
vs
Aguilas Doradas[8] 
-1/2-
BRC06:30
Fluminense/PI
vs
Fortaleza/CE 
+1 1/2-
CHIA06:30
[11]U. La Calera
vs
Iquique[2] 
-1/2-
CHIB06:30
[15]U. San Felipe
vs
Deportes Recoleta[3] 
-
PARA06:30
[10]Nacional(PAR)
vs
Libertad[1] 
+3/4-
BLVA07:00
[D-3]Gua. Villarroel SJ
vs
Oriente Petrolero[D-4] 
-3/4-
CHIB07:00
[9]Barnechea
vs
Curico Unido[4] 
-1/4-
PERA07:00
[5]Cienciano
vs
Carlos A. Mannucci[18] 
-1 3/4-
CRCA07:00
[9]Sporting (CRC)
vs
Cartagines[8] 
+0-
ARGA07:30
[B-7]Newells Old Boys
vs
San Lorenzo[B-9] 
-1/2-
ARGB07:30
[B-14]Estudiantes Rio Cuarto
vs
Colon[B-2] 
+1/4-
MEXA08:00
[4]Monterrey
vs
Pumas UNAM[7] 
-3/4-
CCFW08:15
[A-2]Mỹ Nữ
vs
Colombia Nữ[B-2] 
-1 3/4-
COLA08:20
[14]Alianza Petrolera
vs
Santa Fe[4] 
+1/4-
MEXA10:00
[16]Club Tijuana
vs
Club Leon[11] 
-1/4-
Các trận đã kết thúc
AUSVPL12:00FT
[9]Melb. Knights
3 - 0
St Albans Saints[12] 
-1 1/42-0
AUSWW12:00FT
[5]Central Coast Nữ
2 - 0
Adelaide Utd Nữ[11] 
-10-0
-12:00FT
[7]Newcastle Jets Nữ
1 - 1
Perth Glory Nữ[6] 
-3/40-1
NHATB12:00FT
[20]Tochigi SC
1 - 3
Montedio Yama.[2] 
+1/41-3
NHAT312:00FT
[14]Nara Club
1 - 1
Nagano Parceiro[13] 
-1/40-0
-12:00FT
[16]Yokohama SCC
0 - 2
FC Osaka[4] 
+1/40-1
-12:00FT
[19]Zweigen Kan.
1 - 3
FC Imabari[3] 
-1/40-3
HQA12:00FT
[9]Daegu
0 - 1
Gimcheon Sangmu[2] 
-1/40-0
HQB12:00FT
[5]Suwon Bluewings1
2 - 1
Chungnam Asan[9] 
-1/22-0
HQ312:00FT
[16]Yangpyeong
0 - 2
Ulsan Citizen[2] 
+00-1
-12:00FT
[3]Gimhae City
2 - 1
Changwon City[10] 
-3/40-0
-12:00FT
[12]Busan Transp.
0 - 1
Chuncheon FC[5] 2
-1/20-1
AUSNSW12:30FT
[4]APIA Tigers
4 - 0
Manly Utd[13] 
-13-0
AUSA13:00FT
[7]Brisbane Roar
3 - 2
Melb. Victory[4] 
+1/21-1
AUSBPL14:00FT
[11]Taringa Rovers
0 - 2
Pine Hills[2] 
0-1
NHATA14:00FT
[18]Urawa Red
1 - 1
Tokyo Verdy[17] 
-3/40-1
HKGA14:00FT
[1]Lee Man FC
4 - 1
Resources Capital[9] 
0-0
-14:00FT
[10]Sham Shui Po
3 - 1
HK Ranger[6] 
2-1
HQB14:30FT
[13]Busan I'Park
0 - 3
Seoul E-Land[1] 
-1/20-1
AUSBPL15:00FT
[5]Holland Park Hawks
2 - 1
Maroochydore Swans[9] 
0-1
IDNA15:00FT
[9]Persebaya Surabaya
2 - 1
PSS Sleman[14] 
-3/42-0
HKGA15:30FT
[8]Hong Kong FC
1 - 3
Kitchee[2] 
+2 3/41-2
CZEB16:30FT
[11]Sparta Praha B
4 - 0
SK Prostejov[16] 
-3/42-0
AUTB16:30FT
[10]Horn
1 - 0
Admira[9] 1
+1/20-0
MLTA17:00FT
[4]Marsaxlok
1 - 2
Mosta[9] 
-1/21-1
UZBA17:00FT
[8]FK AGMK
0 - 0
Andijan[7] 
-3/40-0
VNA17:00FT
[8]Quảng Nam
1 - 1
Bình Định[5] 
+00-0
ESTA17:30FT
[5]Tallinna Kalev
1 - 1
Tammeka Tartu[6] 1
0-0
TNKA17:30FT
[19]Pendikspor
0 - 2
Konyaspor[13] 
-1/40-1
-17:30FT
[6]Istanbul BB
1 - 0
Samsunspor[11] 1
-1/40-0
TNKB17:30FT
[18]Giresunspor
0 - 1
Adanaspor[14] 
+3/40-1
THAA17:30FT
[7]Muang Thong Utd1
2 - 1
Prachuap FC[16] 
-1/21-1
TBN318:00FT
[A2-15]Merida
2 - 1
Atl. Baleares[A2-18] 
-1/21-0
-18:00FT
[A2-19]UD Melilla
0 - 1
Real Madrid B[A2-11] 
+1/40-1
-18:00FT
[A2-4]Malaga
1 - 0
UD Ibiza[A2-2] 
-1/40-0
BDNB18:00FT
[16]UD Oliveirense
0 - 1
Nacional Madeira[3] 
+1/20-0
NGA18:00FT
[9]Nizhny Nov
1 - 1
Fakel[11] 
+00-1
ARMA18:00FT
[3]Ararat-Armenia1
0 - 2
Van Yerevan[9] 
0-0
BLRC18:00FT
Vitebsk
1 - 4
Isloch 
+01-2
LITA18:00FT
[10]Dainava Alytus
0 - 1
Zalgiris[2] 
0-1
UKRA18:00FT
[15]Obolon Kiev
0 - 1
SK Dnipro-1[4] 
+10-1
THAA18:00FT
[1]Buriram Utd
3 - 2
Bangkok Utd[3] 
-1/21-2
VNA18:00FT
[14]Khánh Hòa
0 - 1
Hà Nội FC[7] 
+3/40-1
-18:00FT
[10]SL Nghệ An
0 - 1
Nam Định[1] 1
+1/20-0
HLA18:15FT
[5]Ajax1
2 - 0
Utrecht[8] 
-1/41-0
ITA18:30FT
[17]Verona4
1 - 0
Sassuolo[19] 2
-1/40-0
POLA18:30FT
[18]LKS Lodz
3 - 2
Puszcza Nie.[16] 
+01-1
TQA18:35FT
[6]Zhejiang Professional1
1 - 0
Shenzhen Peng City[11] 
1-0
POLB18:40FT
[7]Gornik Leczna
1 - 1
Motor Lublin[3] 
-1/40-1
DUC4DB19:00FT
[12]Zwickau
0 - 2
E.Cottbus[2] 
+3/40-1
-19:00FT
[1]Greifswalder FC
2 - 2
Luckenwalde[9] 
-1 1/42-1
-19:00FT
[17]Berlin AK 07
0 - 1
C. Leipzig[10] 
+1/40-0
PHA19:00FT
[10]Toulouse2
2 - 1
Nice[5] 2
+1/40-1
SCOA19:00FT
[3]Hearts
2 - 0
Celtic[2] 1
+1 1/41-0
AZEA19:00FT
[10]Gabala FC1
2 - 3
Səbail FK[2] 
+1/42-0
ICELC19:00FT
[A-4]Breidablik
1 - 1
Vestri[A-5] 1
0-0
SRBA19:00FT
[12]Radnicki Nis
0 - 3
Radnik Surdulica[16] 
-1/20-0
TDC19:00FT
[2-2]Elfsborg
2 - 2
Degerfors IF[2-1] 1
-1 1/40-1
-19:00FT
[1-1]Malmo1
1 - 1
Varbergs BoIS[1-3] 1
-2 1/41-1
-19:00FT
[2-3]GAIS
3 - 0
Orgryte[2-4] 
-3/42-0
-19:00FT
[1-2]Osters
5 - 0
Lulea[1-4] 
2-0
DENB19:00FT
[11]Naestved BK1
1 - 1
AC Horsens[8] 
-1/40-0
TQA19:00FT
[15]Meizhou Hakka
0 - 2
Sh. Shenhua[5] 
+3/40-0
IDNA19:00FT
[3]PSIS Semarang
2 - 1
Persik Kediri[6] 
-1/21-0
-19:00FT
[12]RANS Nusantara
0 - 4
Persib Bandung[2] 
+3/40-1
THAA19:00FT
[13]Uthai Thani FC
1 - 1
Chonburi[11] 
-1/40-0
UZBA19:15FT
[5]Lok. Tashkent
2 - 2
Metallurg Bekabad[6] 
1-1
VNA19:15FT
[6]TP.HCM
1 - 0
BCM Bình Dương[2] 
+01-0
-19:15FT
[3]CA Hà Nội
1 - 1
HL Hà Tĩnh[11] 
-1 1/40-0
DUB19:30FT
[11]Elversberg
0 - 3
Wehen[13] 
-1/20-1
-19:30FT
[3]Hamburger
1 - 2
Osnabruck[18] 1
-1 1/21-1
-19:30FT
[6]Paderborn 07
0 - 0
Magdeburg[12] 1
-1/40-0
DUC319:30FT
[11]Ingolstadt1
1 - 3
Vik.Koln[13] 
-3/41-0
DUC4DB19:30FT
[14]Meuselwitz1
4 - 1
RW Erfurt[7] 
+1/42-1
BULA19:30FT
[3]Cska Sofia
3 - 0
Beroe[11] 1
-1 1/22-0
BIA19:30FT
[5]Genk
0 - 3
Club Brugge[3] 
+1/40-1
BIB19:30FT
[6]Dender
1 - 1
Beerschot-Wilrijk[2] 
+00-0
ESTA19:30FT
[8]Vaprus Parnu
0 - 3
Paide Linname.[3] 
0-0
RMNA19:30FT
[6]Universitaea Cluj
1 - 0
Botosani[16] 
-11-0
BDNB19:45FT
[5]Uniao Torreense
0 - 1
Porto B[10] 
-1/40-1
ANHA20:00FT
[19]Burnley2
0 - 2
Bournemouth[14] 4
+1/20-1
ANHU2320:00FT
[6]Liverpool U21
0 - 2
Aston Villa U21[14] 
-1/20-1
TBNA20:00FT
[12]Villarreal1
5 - 1
Granada[19] 2
-3/43-0
TBNB20:00FT
[21]Andorra FC
2 - 1
Valladolid[5] 
+00-1
ITA320:00FT
[A-12]AC Renate
0 - 1
Padova[A-2] 
+3/40-0
-20:00FT
[C-17]Virtus Francavilla
1 - 0
Latina[C-13] 
-1/40-0
-20:00FT
[C-15]Catania
1 - 1
Monterosi FC[C-19] 
-1 1/40-1
-20:00FT
[B-12]Luchese
2 - 1
Rimini[B-11] 
-1/22-0
DUC4B20:00FT
[9]St. Pauli II
1 - 1
Havelse[10] 
-1/40-0
-20:00FT
[6]Oldenburg 1897
5 - 0
Ein. Norderstedt[12] 
-1 1/41-0
DUC4BA20:00FT
[10]Nurnberg II
1 - 1
TSV Aubstadt[3] 
+1/40-0
-20:00FT
[4]Turkgucu-Ataspor1
1 - 2
V. Aschaffenburg[11] 
0-0
DUC4N20:00FT
[6]Stuttgart II
2 - 2
TSG Balingen[16] 
-10-1
-20:00FT
[4]Barockstadt FL
0 - 0
Offenbach[9] 
+00-0
DUC4T20:00FT
[9]Schalke 04 II
0 - 1
FC Koln II[6] 
-1/20-1
-20:00FT
[4]Wuppertaler
3 - 2
Paderborn 07 II[12] 
2-1
NGB20:00FT
[5]Akron Togliatti
0 - 2
Rodina Moscow[7] 
-1/40-1
-20:00FT
[16]Volgar Astrakhan
1 - 1
SKA-Khabarovsk[13] 
+00-0
BLRC20:00FT
Neman Grodno
3 - 0
FK Minsk 
0-0
BIHA20:00FT
[6]NK Posusje
1 - 0
Velez Mostar[3] 
1-0
NIRC20:00FT
Institute
1 - 3
Linfield 
0-1
MKDA20:00FT
[12]Makedonija
1 - 2
Voska Sport[9] 
1-1
-20:00FT
[6]Rabotnicki
2 - 0
Bregalnica Stip[11] 
1-0
-20:00FT
[4]Sileks Kratovo
0 - 0
FC Struga[2] 
0-0
-20:00FT
[1]Shkupi
0 - 0
Tikves Kavadarci[8] 1
0-0
-20:00FT
[5]Gostivari
2 - 0
Academy Pandev[7] 
0-0
-20:00FT
[3]Shkendija
3 - 0
Vardar[10] 1
2-0
HUNA20:00FT
[6]MTK Budapest
0 - 2
Paksi[1] 
+1/20-0
ICELC20:00FT
[D-5]Leiknir Rey.
1 - 2
IA Akranes[D-1] 
+11-1
MLTA20:00FT
[7]Gzira Utd1
0 - 2
Sliema Wanderers[3] 
0-0
MNEA20:00FT
[5]FK Jerezo
0 - 2
OFK Petrovac[6] 
0-0
-20:00FT
[10]Rudar2
1 - 2
Mladost Donja[9] 1
0-2
CZEA20:00FT
[7]Teplice
2 - 0
Slovan Liberec[9] 
+02-0
TNKB20:00FT
[2]Goztepe
2 - 0
Boluspor[8] 
-11-0
DENA20:00FT
[7]Viborg
3 - 0
Randers[8] 
+02-0
-20:00FT
[10]Lyngby
2 - 4
Hvidovre IF[12] 
-12-0
KSB20:00FT
[4]Al Faisaly (KSA)
5 - 2
Al Bukiryah[11] 
1-1
-20:00FT
[5]Al Jabalain
0 - 3
Al Qadisiya[1] 
0-1
URUA20:00FT
[2]CA Fenix1
1 - 2
Boston River[1] 
-1/40-0
TSA20:15FT
[6]Luzern
0 - 1
Lugano[4] 
-1/20-1
TSB20:15FT
[8]Vaduz
3 - 2
Schaffhausen[9] 
-1/40-0
-20:15FT
[1]Sion
3 - 0
Bellinzona[7] 1
-1 1/20-0
HLA20:30FT
[9]Heerenveen
2 - 0
Zwolle[13] 
-1 1/41-0
-20:30FT
[1]PSV Eindhoven
2 - 2
Feyenoord[2] 
-1/21-1
NGA20:30FT
[3]Din. Moscow
2 - 1
Lok. Moscow[4] 
-1/41-0
NGB20:30FT
[1]Arsenal-Tula
2 - 0
Chernomorets N.[18] 
-3/40-0
SRBA20:30FT
[7]FK Novi Pazar
0 - 0
Mladost Lucani[6] 
-1/20-0
UKRA20:30FT
[11]PFK Aleksandriya
0 - 0
Zorya[12] 1
+00-0
NPA20:30FT
[16]Cape Town Spurs
2 - 0
TS Galaxy[8] 
2-0
KUWA20:55FT
[7]Kazma
1 - 1
Fahaheel[6] 
1-1
ITA21:00FT
[16]Frosinone1
1 - 1
Lecce[13] 1
-1/41-0
-21:00FT
[14]Empoli
0 - 1
Cagliari[18] 3
-1/40-0
DUC4B21:00FT
[14]Bremer SV1
1 - 0
Teutonia Ottensen[5] 
+11-0
PHA21:00FT
[2]Stade Brestois4
1 - 0
Le Havre[15] 1
-11-0
-21:00FT
[16]Montpellier1
2 - 2
Strasbourg[12] 3
-1/20-0
-21:00FT
[14]Nantes3
0 - 2
Metz[17] 2
-1/20-0
BDNB21:00FT
[13]Penafiel
0 - 1
AVS Futebol[2] 
+1/20-0
NGB21:00FT
[10]Neftekhimik Nizh
3 - 0
Alania Vla[6] 1
+01-0
ARMA21:00FT
[6]Ararat Y
1 - 0
BKMA Yerevan[7] 
0-0
POLA21:00FT
[8]Zaglebie Lubin1
1 - 0
Korona Kielce[15] 
-1/41-0
POLB21:00FT
[16]Polonia Wars.
1 - 1
Chrobry Glogow[14] 
-1/21-1
CROA21:00FT
[1]HNK Rijeka
2 - 0
NK Varazdin[8] 
-1 1/20-0
GEOA21:00FT
[2]Dila Gori
2 - 0
Gagra Tbilisi[8] 
-12-0
MNEA21:00FT
[7]Arsenal Tivat
1 - 1
Jedinstvo[8] 
1-1
SLOA21:00FT
[5]Koper
1 - 2
NK Rogaska[10] 
-3/41-2
CZEA21:00FT
[14]Zlin
0 - 1
Banik Ostrava[5] 
+1/20-1
JORA21:00FT
[2]Faisaly (JOR)
3 - 0
Ramtha[4] 
1-0
INDA21:00FT
[10]Chennaiyin FC
2 - 1
Odisha[1] 
+1/41-0
TDC21:15FT
[6-4]Gefle IF
1 - 2
Orebro[6-2] 
+3/41-0
-21:15FT
[6-3]Kalmar
1 - 1
AIK Solna[6-1] 
+00-1
DUA21:30FT
[16]FC Koln12
0 - 2
B.Leverkusen[1] 2
+1 1/20-1
MNEA21:30FT
[1]Decic Tuzi2
0 - 1
Mornar Bar[3] 
0-0
TBN322:00FT
[A2-14]Atletico Madrid B
1 - 1
Alcoyano[A2-13] 
-1/21-1
-22:00FT
[A2-17]Linares Deportivo
1 - 2
Atl. Sanluqueno[A2-12] 
+00-1
-22:00FT
[A1-12]Real Union
0 - 0
Barcelona B[A1-5] 
+1/40-0
AZEA22:00FT
[4]Neftchi Baku
1 - 4
Karabakh Agdam[1] 
+3/40-0
BULA22:00FT
[1]Ludogorets
2 - 0
CSKA 1948 Sofia[6] 
-1 1/21-0
BIA22:00FT
[4]Antwerpen
3 - 0
Sint Truiden[9] 
-10-0
BIB22:00FT
[15]RFC Seraing1
3 - 0
Patro Eisden[5] 
+3/42-0
LUXA22:00FT
[11]Wiltz
4 - 5
Swift Hesperange[3] 
2-2
-22:00FT
[4]Progres Niedercorn
2 - 1
UT Petange[9] 1
1-0
-22:00FT
[7]Racing Union
4 - 1
Marisca Miersch[12] 
2-0
-22:00FT
[10]Mondorf-les.
0 - 2
Differdange[1] 
0-0
-22:00FT
[5]UNA Strassen
0 - 0
Victoria Rosport[8] 
0-0
-22:00FT
[13]Kaerjeng 97
2 - 2
Dudelange[2] 
1-2
-22:00FT
[15]Mondercange
0 - 2
Jeunesse Esch[6] 
0-0
-22:00FT
[16]Fola Esch
2 - 1
Schifflingen[14] 
1-1
CYPA22:00FT
[1]Apoel FC
1 - 0
Pafos FC[4] 
-1/21-0
DENA22:00FT
[2]Brondby
1 - 1
Vejle[11] 
-10-0
CHIB22:00FT
[13]U.Concepcion
1 - 3
San Marcos A.[6] 
1-1
MARA22:00FT
JS Soualem
1 - 2
Maghreb Tetouan 
+1/20-0
TBNA22:15FT
[4]Atletico Madrid
2 - 1
Real Betis[6] 
-12-0
TBNB22:15FT
[12]Tenerife
2 - 1
Mirandes[16] 
-1/22-0
ITB22:15FT
[3]Como
2 - 1
Venezia[4] 
-1/41-1
-22:15FT
[14]Cosenza1
0 - 2
Catanzaro[5] 
-1/40-1
-22:15FT
[19]Feralpisalo
1 - 3
Sampdoria[9] 
+00-2
-22:15FT
[17]Ascoli1
0 - 0
Reggiana[15] 
-1/40-0
-22:15FT
[13]Bari
1 - 1
Spezia[18] 
-1/40-0
-22:15FT
[10]Cittadella
0 - 1
Pisa[12] 
-1/40-0
ITA322:15FT
[B-17]Sestri Levante1
2 - 3
SPAL 1907[B-15] 
+1/41-0
MLTA22:15FT
[2]Floriana
5 - 1
Gudja United[14] 
2-1
KSB22:20FT
[7]Al Adalah
1 - 1
Al Safa (KSA)[14] 
1-0
ANHA22:30FT
[2]Man City
3 - 1
Man Utd[6] 
-1 3/40-1
DUC322:30FT
[16]A.Bielefeld
0 - 0
Verl[14] 
-1/20-0
BDNA22:30FT
[14]Portimonense1
0 - 0
Vizela[17] 
+00-0
-22:30FT
[9]Casa Pia AC
0 - 0
Gil Vicente[8] 
+00-0
BDNB22:30FT
[14]Leixoes
1 - 1
Tondela[6] 
+01-0
HUNA22:30FT
[2]Ferencvaros
2 - 0
Kecskemeti[7] 
-1 3/41-0
SRBA22:30FT
[10]FK Vozdovac
0 - 2
Spartak Subotica[9] 
-1/40-0
TSA22:30FT
[7]Winterthur
2 - 1
Yverdon[9] 1
-1/21-0
-22:30FT
[3]Zurich
1 - 0
Young Boys[1] 
+01-0
HLA22:45FT
[11]Fortuna Sittard
5 - 2
SBV Excelsior[15] 
-1/24-0
NGA23:00FT
[15]Baltika
0 - 0
FK Sochi[16] 
+00-0
TNKA23:00FT
[4]Besiktas1
0 - 1
Galatasaray[1] 
+1/40-1
TNKB23:00FT
[7]Corum FK
0 - 0
Bandirmaspor[6] 
+00-0
UKRA23:00FT
[2]Shakhtar Donetsk
5 - 2
Kryvbas[1] 1
-3/42-1
PHA23:05FT
[8]Rennes
1 - 2
Lorient[13] 
-1 1/40-0
BHRA23:15FT
[10]Al Shabab (BHR)
2 - 1
Al Najma (BHR)[5] 
+01-0
-23:15FT
[7]East Riffa
1 - 3
Busaiteen[9] 
-1/40-2
-23:15FT
[1]AL Riffa
0 - 0
Al Hidd[12] 
-1 1/40-0
DUA23:30FT
[7]Hoffenheim1
2 - 1
Wer.Bremen[8] 
-1/22-0
POLA23:30FT
[5]Rakow Czestochowa
4 - 0
Lech Poznan[4] 
-1/23-0
CROA23:30FT
[4]NK Osijek
1 - 1
Dinamo Zagreb[3] 
+1/21-0
LITA23:30FT
[9]Hegelmann Litauen
2 - 3
TransINVEST[1] 
1-1
SLOA23:30FT
[9]NK Radomlje
0 - 1
NK Bravo[4] 
+00-0
TDC23:30FT
[4-3]Skovde
1 - 0
United IK Nordic[4-4] 
-11-0
-23:30FT
[4-1]Djurgardens
3 - 0
Goteborg[4-2] 1
-3/40-0
JORA23:30FT
[9]Jalil Club
0 - 0
Wehdat Amman[3] 
0-0
KUWA23:35FT
[1]Al Kuwait1
2 - 1
Al Arabi (KUW)[2] 
1-0
TBN300:00FT
[A1-17]Sestao
3 - 0
Sabadell[A1-15] 
-1/40-0
-00:00FT
[A2-1]Castellon
1 - 0
San Fernando[A2-16] 
-1 3/40-0
-00:00FT
[A2-8]Ceuta
2 - 1
CF Intercity[A2-10] 1
-3/41-0
-00:00FT
[A2-9]Murcia1
1 - 0
Recreativo Huelva[A2-5] 
-1/41-0
ITA00:00FT
[6]Atalanta
1 - 2
Bologna[4] 
-1/21-0
POLB00:00FT
[18]Zaglebie Sosno
0 - 0
Podbeskidzie[17] 
+00-0
CZEA00:00FT
[1]Sparta Praha1
0 - 0
Slavia Praha[2] 
-1/40-0
CYPA00:00FT
[12]AE Zakakiou
0 - 1
Ethnikos Achnas[10] 
+1/40-0
DENA00:00FT
[5]Aarhus AGF
1 - 1
Odense BK[9] 
-1/20-0
EGYA00:00FT
[1]ENPPI Cairo
1 - 2
Ittihad Alexandria[2] 
+01-1
MARA00:00FT
Raja Casablanca
1 - 0
Olympique Safi 
0-0
TBNA00:30FT
[15]Mallorca
1 - 0
Girona[2] 
+1/41-0
TBNB00:30FT
[14]Zaragoza
0 - 1
Amorebieta[22] 
-3/40-0
ITB00:30FT
[8]Modena
0 - 1
Cremonese[2] 1
+00-0
ITA300:30FT
[C-2]AZ Picerno
0 - 0
SS Monopoli[C-18] 1
-1/20-0
-00:30FT
[C-16]Turris Neapolis
1 - 1
Taranto[C-4] 
+00-0
-00:30FT
[C-8]Audace Cerignola
1 - 1
Avellino[C-5] 
+1/41-0
BIA00:30FT
[2]Anderlecht
1 - 0
Eupen[15] 
-1 1/21-0
GREA00:30FT
[10]OFI Creta
2 - 2
Panathinaikos[3] 
+11-1
-00:30FT
[6]Lamia FC
0 - 2
PAOK[1] 
+1 1/20-0
-00:30FT
[13]Kifisia FC
2 - 2
Panetolikos[11] 
-1/41-0
-00:30FT
[9]Panserraikos
2 - 1
Asteras Tripolis[7] 1
-1/41-1
-00:30FT
[14]Pas Giannina
1 - 1
Atromitos[8] 1
-1/21-0
-00:30FT
[4]Olympiakos
3 - 0
Volos NFC[12] 1
-2 1/42-0
-00:30FT
[5]Aris Salonica
3 - 3
AEK Athens[2] 
+1 1/41-1
BIHA00:45FT
[8]Zeljeznicar
3 - 0
Sarajevo[4] 1
1-0
TBN301:00FT
[A1-1]Deportivo
4 - 1
Lugo[A1-10] 1
-11-0
BDNA01:00FT
[1]Sporting Lisbon
3 - 2
SC Farense[10] 
-2 1/42-1
HUNA01:00FT
[10]Ujpest
2 - 0
MOL Fehervar FC[3] 
-1/40-0
ISRA01:00FT
[1]Maccabi Haifa
1 - 0
Hapoel Hadera[13] 
-1 3/40-0
ECUA01:00FT
[2]Catolica Quito
3 - 0
Nacional Quito[13] 
-11-0
BIA01:15FT
[16]Kortrijk
3 - 2
RWD Molenbeek[14] 
+01-1
BIB01:15FT
[7]Beveren
2 - 3
Oostende[10] 
-1/21-0
DUC301:30FT
[18]Duisburg
2 - 1
B.Dortmund II[5] 
-1/42-0
RMNA01:30FT
[1]Steaua Bucuresti
1 - 0
Petrolul Ploiesti[10] 
-1 1/40-0
TBN302:00FT
[A2-6]Antequera CF
2 - 3
Cordoba[A2-3] 
+1/40-1
HLA02:00FT
[14]Heracles Almelo
2 - 2
Almere City[12] 1
+00-2
BRAPR02:00FT
[5]Cianorte/PR
0 - 4
Coritiba/PR[2] 
+1/20-2
BRARJ02:00FT
[4]Fluminense/RJ1
2 - 4
Botafogo/RJ[2] 
-1/41-2
BRASP02:00FT
[D-3]Sao Bernardo/SP
2 - 0
Agua Santa/SP[B-3] 
-1/40-0
BLVA02:00FT
[B-1]Nacional Potosi
1 - 0
Aurora[B-4] 
-3/40-0
USAA02:07FT
[Dong-14]New England
0 - 1
Toronto[Dong-8] 
-3/40-1
ITA02:45FT
[7]Napoli
2 - 1
Juventus[2] 
-1/41-0
PHA02:45FT
[11]Lyon1
0 - 3
Lens[6] 
+00-1
NPA21:30Hoãn
[15]Richards Bay
vs
Royal AM[14] 
-
ITA300:30Hoãn
[A-3]Vicenza
vs
Fiorenzuola[A-18] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo